இந்த தொடரின் முதல் பாகம் இங்கே இரண்டாம் பாகம் இங்கே உள்ளது.

5) யூதர்கள் தங்களை சிறப்பு மனிதர்களாகவும் தேர்ந்தெடுத்த இனமாகவும் நினைக்காமல் எல்லோரைப்போல தாங்களும் மனிதர்கள் தான் என்று நினைக்க ஆரம்பிக்கும் போதும், தங்களை மற்றவர்கள் எப்படி நடத்த வேண்டும் என்று எதிர்பார்க்கிறார்களோ அப்படி அவர்கள் மற்றவர்களை நடத்தும் போதும் பாலஸ்தீனத்தில் அமைதி மலரும். இஸ்ரேலுக்கு மட்டும் அணு ஆயுதங்களைக் குவிக்க உரிமை இருக்கிறது மற்றவர்களுக்கு ஏன் இந்த உரிமையைக் கொடுப்பது இல்லை.

இஸ்ரேலி மக்கள் தங்க விதியின் படி வாழ்பவர்கள். இஸ்ரேலில் வாழும் பாலஸ்தீனர்கள் முழு குடியுரிமை பெற்று இருக்கிறார்கள். ஒரு இஸ்லாமிய நாடு கூட தங்கள் சிறுபான்மையினருக்கு சம உரிமை கொடுத்ததில்லை.

இஸ்ரேலுக்கு அணு ஆயுதங்களைக் குவிக்க உரிமையிருக்கும் போது ஏன் ஈரான் போன்ற இஸ்லாமிய நாடுகளுக்கு இல்லை என்ற உங்கள் கேள்விக்கான பதில் மிகவும் எளிமையானது. எந்த நாட்டையும் அழித்து விடுவோம் என்று இஸ்ரேல் சொன்னது கிடையாது. அப்படி செய்யவும் மாட்டார்கள். அகமதிநிஜாத் இவ்வாறு பல முறை சொல்லி இருக்கிறான். அவ்வாறு செய்யவும் செய்வான். உலகத்தில் குழப்பத்தை விளைவிப்பதன் மூலம் தங்கள் மறைந்துள்ள இமாமின் வருகையை விரைவு படுத்த முடியும் [ஷியாக்களின் நம்பிக்கை] என்று இந்த மரை கழண்ட குரங்கு நினைக்கிறது.

ஒரு புத்தியுள்ள மனிதனின் கையில் உள்ள துப்பாக்கியினால் அபாயமில்லை. அதே ஒரு வெறி பிடித்த மனிதனிடம் துப்பாக்கியைக் கொடுப்பது பெரிய தவறாகிவிடும். முஸ்லிம்களுக்கு அணு ஆயுதத்தை கொடுக்கும் அளவுக்கு நம்பிக்கையானவர்கள் இல்லை. அதை அவர்கள் பெறவும் கூடாது. அவ்வளவுதான். முஸ்லிம்களைப் பொருத்தமட்டில் அவர்கள் நல்ல மனநிலையில் உள்ள மக்கள் அல்ல. ஒரு வக்கிர மனநோயாளியையும் ஷைத்தான் போன்ற கடவுளையும் வணங்கும் மூளையற்ற வெறியர்கள். இது போன்ற மக்கள் அபாயகரமானவர்கள். அவர்கள் அவர்களுக்கும் மற்றவர்களுக்கும் ஆபத்தானவர்கள். மனநிலையுள்ள மனிதர்கள் மனநிலையற்ற மனிதனை பின்பற்றும்போது மனிதாபிமானமற்ற செயல்களை செய்வார்கள். இஸ்லாம் என்பது ஒரு மனநோய். முஸ்லிம்கள் குணமாவதற்கு உள்ள ஒரே ஒரு வழி இஸ்லாமை விட்டு விலகி தங்கள் மன ஆரோக்கியத்தை திரும்பப் பெறுவதுதான்.

6) “மிகவும் பக்தியுள்ளவரும் நற்செயல்களை செய்பவரும் தான் கடவுளுக்கு மிகவும் பிடித்த மனிதர்” என்று குரான் சொல்கிறது. ஒரு குறிப்பிட்ட இனத்திற்கோ, குடிக்கோ, தோலின் வண்ணத்திற்க்கோ கடவுள் முன்னுரிமை கொடுப்பதில்லை. (பழைய மற்றும் புதிய ஏற்பாட்டில் சொல்லி இருப்பதைப் போல கடவுள் இஸ்ரேலிக்களுக்கு முன்னுரிமை கொடுக்கவோ, பாலஸ்தீனத்தை பாலஸ்தீனர்களிடம் இருந்து பறித்து போலந்து மற்று ரஷ்ய யூதர்களுக்கு கொடுக்க வில்லை). தான் படைத்த மக்களை ஏற்றத்தாழ்வாக நடத்தும் தேசியக் கடவுளை நம்பச் சொல்கிறீர்களா. இந்த கடவுள் வணங்குவதற்கு தகுதியற்றவர்.

இஸ்லாமில் பல வார்த்தைகள் பொருள் மயக்கம் தருபவை. அவைகளைப் புரிந்து கொள்வதற்கு இஸ்லாமைப் பற்றிய தெளிவு வேண்டும்.

இஸ்லாமில் “நற்செயல்கள்” என்பது அதற்கு மற்ற மதங்களில் என்ன பொருளோ அதே பொருள் கொண்டதல்ல. நற்செயல்கள் என்பது தங்க விதியை பின்பற்றுதல் என்பதுதான் பொதுவான புரிதல். முகமது புரிந்து கொண்டதும் போதித்ததும் அது அல்ல. அவனைப் பொறுத்தவரையில் நற்செயல்கள் என்பது அவன் எதைக் கட்டளையிட்டானோ அதை செய்வதும் தீயசெயல்கள் என்பது அவன் எதை தடை செய்தானோ அதை செய்வதும் ஆகும். எடுத்துக்காட்டாக, ஐந்து முறை தொழுகை செய்தும், நோன்பிருந்தும், ஜிஹாதில் (போரில்) ஈடுபட்டும், மற்றவர்களுக்கு ஜிஹாதிற்காக பண உதவி செய்தும், தனது மர்ம இடத்தின் முடியை சிரைத்துக் கொண்டும், இஸ்லாமில் நம்பிக்கையற்றவர்களை வெறுத்தும் வருகின்ற ஒரு முஸ்லிம் நற்செயல்களை செய்பவனாவான். அவன் முஸ்லிமல்லாதோரின் வீடுகளை நள்ளிரவில் தாக்கினாலோ, அப்படி தாக்கப்பட்ட ஆயுதமற்ற ஆண்களை படுகொலை செய்தாலோ, அவர்களின் மனைவிகளையும் மகள்களையும் அடிமைப்படுத்தி வல்லுறவு கொண்டாலோ, அவன் நற்செயல்களை செய்கிறான். முகமது மற்றும் அவன் தொண்டர்களின் வாழ்க்கை வரலாற்றைப் படிக்கும் போது என்னை மிகவும் திடுக்கிட வைத்தது என்னவென்றால், அவர்கள் படுகொலைகள், வல்லுறவுகள் போன்ற ஈனத்தனமான குற்றங்களை செய்த மறுகணமே தொழுகைக்காக நிற்பார்கள். அதிகாலையில் எழுந்து தொழுகைக்கு செல்லாமல் தூங்குவது, தொழுகையின் போது குசு விடுவது, குரானை பீச்சாங்கையால் தொடுவது மற்றும் இது போன்ற அல்ப விசயங்கள்தான் முஸ்லிம்களுக்கு தீய செயல்கள். ஆகையால் முஸ்லிம்கள் ‘நற்செயல்களை’ப் பற்றி பேசும்போது கவனமாக இருங்கள். அவர்களின் நற்செயல்கள் மிகவும் கொடூரமானவைகளாக இருக்கலாம். உலகின் எல்லா தீமைகளின் உருவமாக இருக்கும் ‘Al wala’ wal bara’ கோட்பாடுதான் இஸ்லாமில் நம்பிக்கையின் சாரம். அதன் பொருள் சக முஸ்லிம்களை நேசித்து முஸ்லிமல்லாதோரை வெறுப்பதாகும்.

நீங்கள் மேலே கூறியிருக்கும் வாக்கானது இந்த ”Al wala’ wal bara’ என்ற தீய கோட்பாட்டின் எடுத்துக்காட்டாகும். முஸ்லிமல்லாதோரின், குறிப்பாக யூதர்களின், மீதுள்ள இந்த வெறுப்பு உங்கள் இயல்பாகவே மாறிப்போகும் அளவிற்கு அது உங்கள் மனத்தில் ஆழப்பதிந்து விட்டது.

நான் எதிர்கொள்ளும் மிகப் பெரிய தடை இதுதான். முகமது ஒரு பொய்யன் என்று முஸ்லிம்களுக்கு புரிய வைப்பது கூட அவ்வளவு கடினமில்லை. ஆனால் மற்றவர்களை, குறிப்பாக யூதர்களை, சக மனிதர்களாக ஏற்றுக்கொள்ளும்படி முஸ்லிம்களை சம்மதிக்க வைப்பதுதான் அவ்வளவு கடினம். ஏனென்றால் இந்த வெறுப்பு அவர்களுக்கு தாய்ப்பாலின் வழியாகவே ஊட்டப் பட்டிருக்கிறது.

யூதர்கள் ஒரு சிறப்பான இனம் என்று யாரும் நம்பவில்லை. சொல்லப்போனால், அவர்களில் 80% ஒபாமாவை ஆதரித்ததால் அவர்களில் பெரும்பாலோர் முட்டாள்கள் என்பது தெளிவு. ஒபாமாவின் யூத-வெறுப்பு நாடறிந்தது. அதைப் பற்றி 2008 ஜூனில் எழுதியிருந்தேன். ஆனால் கிட்டத்தட்ட எல்லா யூதர்களும் இந்த கோமாளியைத்தான் ஆதரித்தார்கள். இப்போது வருந்துகிறார்கள். யூதர்கள் அவர்களின் வரலாறு முழுக்க பல பேரழிவுப் பின்விளைவுகளைக் கொண்ட முட்டாள்தனங்களை செய்திருக்கிறார்கள். கடைசியாகச் செய்தது இதுவாக இருக்கலாம். இப்போது கூட 20% யூதர்கள் ஒபாமாவுக்கு திரும்பவும் ஓட்டு போடுவார்கள். யூதர்களின் சிறப்புத்துவத்தின் அழகு இதுதான். இந்த கிறுக்கன் முழு மனித இனத்திற்குமே அபாயமானவன். மக்கள் அவனைப் போன்ற கோமாளியை இப்படிப்பட்ட உயர்ந்த அதிகாரத்தில் அமரவைக்கும் அளவிற்கு முட்டாள்களாக எப்படி இருக்க முடியும்? இந்த முட்டாளின் தவறுகளுக்காக நாம் மிகவும் பெரிய விலை கொடுக்கப் போகிறோம். இந்த ஜந்துவிடம் ஒப்பிடும்போது கார்ட்டர் ஒரு அரசியல் வித்தகர். [ஈரானில்] ஷா வின் வீழ்ச்சிக்கும் இஸ்லாமிய பயங்கரவாதத்தின் எழுச்சிக்கும் கார்ட்டர் தான் காரணம். மனித இனத்தை இந்த ஷைத்தானிடம் இருந்து கடவுள்தான் காப்பாற்ற வேண்டும்.

தவறு ராயீப் கண்ணா, யூதர்கள் யாரைவிடவும் சிறந்தவர்களோ புத்திசாலிகளோ இல்லை. அதேசமயம், ஆயிரக்கணக்கான வருடங்களாக சிறைக் கைதிகளைப் போன்றும் [ஐரோப்பாவில் பல இடங்களில் ‘கெட்டோ’, Ghetto, என்றழைக்கப்பட்ட சுவர்களால் சூழப்பட்ட, அதை விட்டு வெளியேறுவதற்கும் உட்செல்வதற்கும் கடுமையான கட்டுப்பாடுகளைக் கொண்ட, யூதர்களுக்காக ஒதுக்கப்பட்ட குடியிருப்புப் பகுதிகளில் வாழ வேண்டியிருந்தது.] இரண்டாம் தர குடிமக்களாகவும் வாழ்ந்த வாழ்க்கை அவர்களுக்கு சில பாடங்களைக் கற்றுத் தந்திருக்கிறது. அவர்களின் இனம் தழைக்க வேண்டுமென்றால், அறிவியலையும் வணிகத்தையும் பற்றிக் கொள்ளவேண்டும் என்பதும் அவற்றில் ஜொலிக்க வேண்டும் என்பதும் தான் அந்த பாடம். அதனால்தான் விகிதாசாரத்தில் மற்ற நாடுகளை விட அதிக விஞ்ஞானிகளும் தொழில் முனைவோர்களும் யூதர்களிடத்தில் இருக்கின்றனர். முகமது என்ற ஷைத்தானை நம்புவதில் இருந்து விடுபட்டால் முஸ்லிம்களும் இந்த நிலையை அடையமுடியும்.

யூதர்கள் தங்களை சிறப்பானவர்கள் என்று கருதவில்லை. அப்படிப்பட்ட கருத்தை அவர்களிடம் இருந்து வந்ததென்று கேள்விபட்டதோ படித்ததோ இல்லை. மற்ற நாடுகளுக்கு கலங்கரை விளக்கமாக இருக்கும்படி தேர்வு செய்யப் பட்டவர்கள் என்று எண்ணுகிறார்கள். உண்மையிலேயே, அறிவியல், வணிகம், கலை போன்றவற்றில், அவர்கள் ஒளி வீசி வருகிறார்கள். அவர்கள் முன்மாதிரியாக இருக்கும் படி தேர்வு செய்யப் பட்டவர்கள் என்று எண்ணுகிறார்கள். அரபியர்கள் அவர்களின் முன்மாதிரியை பின்பற்றினால், அவர்களும் பாலையை சோலையாக மாற்றி தங்கள் நாடுகளை செல்வ செழிப்பும், மக்களாட்சியும், அமைதியும் மிக்க சொர்க்கங்களாக மாற்றுவார்கள் என்பது உறுதி.

தான்தான் பெரிது என்று கூறும் (Supremacist) கடவுள் வணங்கத் தகுதியற்றது தான். 100% ஒத்துக்கொள்கிறேன். முகமதின் அல்-லா எப்படிப்பட்டது? அது தான்தான் பெரிது என்று சொல்வதல்லவா? இந்த ஹதிதைப் பாருங்கள்.

அலி இப்னு அலிதாயிப் அறிவித்தார்:
நிச்சயமாக நபி சொன்னார், கடவுள் உலகை இரு பகுதிகளாக பிரித்து அதில் சிறந்த பகுதியில் என்னை வைத்தார். பிறகு பாதியை மூன்று பகுதிகளாக பிரித்தார். நான் அவற்றில் சிறந்ததில் இருந்தேன். உலக மக்களில் இருந்து அரபிக்களை தேர்ந்து எடுத்தார். அதில் குறைஷிக்களையும், அதில் பானு ஹாஷிம்மையும், அதில் அப் துல் முத்தாலிப் குடும்பத்தையும், அதில் என்னையும் தேர்ந்து எடுத்தார். [Ibn Sa'd, Abu Abd Allah Muhammad. Kitab al-Tabaqat, vol i. Translated in English by S. Moinul Haq, Kitab Bhavan, 1784, Kalan Mahal, Daraya Ganj, New Delhi, India, 1972, p1.2].
முகமது செத்துப்போய் அவனின் நாறிப்போன பிணம் புழுக்களின் புளுக்கைகளாக மாறி பல காலம் ஆகிவிட்டது. ஆனால் இந்த ஹதீதை வைத்துக்கொண்டு, அரபியர்கள் தங்களை சிறப்பானவர்களாகவும் தேர்ந்தெடுக்கப் பட்டவர்களாகவும் எண்ணிக் கொள்கிறார்கள். அரபியர்களால் வெல்லப்பட்டு தங்கள் மொழிகளையும், அடையாளங்களையும் இழந்த நாடுகளைக்கூட இந்த பைத்தியக்காரத்தனம் பீடித்துக் கொண்டது. அவர்களும் இப்போது தங்களை அரபியர்களாக எண்ணிக்கொண்டு ஆகையால் சிறப்பானவர்களாக எண்ணிக் கொள்கிறார்கள்.

“ஓரக் கண்ணனைப் பழிக்கிறான் ஒற்றைக் கண்ணன்” என்பது இதுதான்.

7) அலி, நீங்கள் தவறாகப் புரிந்து கொண்ட மனிதன். உங்களுக்கு பாலஸ்தீனர்களைப் பற்றி தெரியாது. நாங்கள் எல்லா மக்களையும் சமமாகத் தான் எண்ணுகிறோம். மற்றவர்களை பாகுபாடுடன் நடத்துவதில்லை. (அவ்வாறு செய்வது இஸ்லாமிற்கு எதிரானது. நாங்கள் தேர்ந்தெடுக்கப் பட்டவர்கள் என்று சொல்லிகொண்டதில்லை. இனவெறி எங்களுக்குத் தெரியாத ஒன்று. இது நீங்கள் சுதந்திரத்தின் பாலைவனச் சோலை என்று கூறும் இடத்தில் இருந்து தான் வருகிறது)

குறைந்த பட்சம் நீங்கள் இதை சொல்வதற்கும், தன்னை சிறப்பானவராக கருதுவதை விட சமத்துவமே நல்லது என்று வெளி மனதளவில் நம்புவதற்கும் எனக்கு மகிழ்ச்சி.

இருப்பினும், பின் வரும் வாசகங்கள் உங்கள் வாக்கை பொய்ப்படுத்துகின்றன.

முஸ்லிம்களே! யூதர்களையும், கிறிஸ்தவர்களையும் உங்களுடைய நண்பர்களாக ஆக்கிக் கொள்ளாதீர்கள். அவர்கள் தம்மில் நண்பர்களாக இருக்கின்றனர்; உங்களில் எவரேனும் அவர்களைப் நண்பர்களாக ஆக்கினால் நிச்சயமாக அவரும் அவர்களைச் சேர்ந்தவர் தான்; நிச்சயமாக அல்லா அநியாயக்கார மக்களுக்கு வழி காட்டமாட்டார். (Q 5:51)

புத்தகத்தையுடையோரே! [யூதர்களும் கிருத்துவர்களும்] நீங்கள் ஏன் சத்தியத்தை அசத்தியத்துடன் கலக்குகிறீர்கள்? இன்னும் ஏன் அறிந்து கொண்டே உண்மையை மறைக்கிறீர்கள்? (Q 3:71)

(முஸ்லிம்களே!) இவர்கள் (யூதர்கள்) உங்களிடம் நம்பிக்கை கொள்வார்கள் என்று ஆசை வைக்கின்றீர்களா? இவர்களில் ஒருசாரார் இறைவாக்கைக் கேட்டு விளங்கிக் கொண்ட பின்னர் அதை மாற்றி விட்டார்கள் என்று தெரிந்தும் கூட. (Q2:75)

குரான் வாசகங்கள் முஸ்லிம்களை கடவுளின் உண்மையான வார்த்தைகளை பரப்புவதற்கு தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட ஒரே மக்கள் என்று கட்டுகிறது. பழைய மற்றும் புதிய ஏற்பாடுகள் மாற்றப்பட்டு விட்டதாகவும் ஆகையால் அதை பின்பற்றுபவர்கள் தவறான பாதையில் செல்பவர்கள் என்றும் குரான் கூறுகிறது. குர்ஆனில், முகமது யூதர்களை “போலித்தனம்” (3:71) உள்ளவர்கள் என்றும், திரிப்பவர்கள் (4:46) என்றும், “எழுத்துக்களை மாற்றுபவர்கள்” என்று குற்றம் சாட்டுகிறான்.

யூத மற்றும் கிருத்துவ மத தலைவர்கள் தங்களின் மத புத்தகங்களை வேண்டுமென்றே மாற்றி எழுதிவிட்டார்கள் என்றும் அதனால் தவறான பாதையில் செல்பவர்கள் என்றும் இஸ்லாமில் நம்பப் படுகிறது. இந்த கொள்கைக்கு “எழுத்துக்களின் மாற்றம்” (tahrifi-lafzi) என்று பெயர்.

முஸ்லிம்கள் தினமும் ஓதும் பாத்திஹா என்ற சுரா முஸ்லிம்களை உயர்வானவர்களாக சொல்லிக் கொள்கிறது. இந்த சுராவில், முஸ்லிம்கள் நல்வழி காட்டப் பட்டவர்கள் என்றும், கிருத்துவர்கள் வழி தவறியவர்கள் என்றும், யூதர்கள் கடவுளின் கோபத்திற்கு ஆளானவர்கள் என்றும் கூறப் படுகிறது. இஸ்லாம் முஸ்லிம்களுக்கு தாங்கள் தான் உயர்வானவர்கள் என்ற எண்ணத்தை ஊட்டுகிறது என்பது தெளிவு.

இஸ்லாமில் நம்பிக்கை இல்லாதவர்கள் நஜீஸ் (najis = அசுத்தமான, தொட்டால் தீட்டான) என்று முகமது கூறினான். முஸ்லிம்கள் மழை நாளில் ஏதேனும் முஸ்லிமல்லாதோரைக் கடக்க நேரிட்டால், தாங்கள் அணிந்திருந்த உடைகளை துவைத்து சுத்தப் படுத்துகிறார்கள். காபிர்கள் [முஸ்லிமல்லாதோரை கேவலமாக அழைக்கும் சொல்] பயன்படுத்திய குவளையில் இருந்து அவர்கள் அருந்துவதில்லை. இது மத அப்பார்தைட் [apartheid = இனவெறி] இல்லையா? நீங்கள் இனவெறி முஸ்லிம்கள் அறியாதது என்று எப்படி சொல்ல முடியும்? நாசிசத்தைப் போலவே இஸ்லாமும் ஒரு இனவெறிக் கொள்கைதான். இஸ்லாம் (நம்பிக்கையின் அடிப்படையில்) இனவெறியற்றது என்று சொல்வது ஏமாற்று வேலை.

முஸ்லிம்கள் தங்கள் மகள்களை யூதர்களுக்கோ, கிருத்துவர்களுக்கோ அல்லது மற்ற மதத்தினர்களுக்கோ இஸ்லாமிற்கு மதம் மாறச் சொல்லாமல் மணம் முடிக்க முன்வந்தால் நீங்கள் சொல்வதை நான் ஏற்றுக் கொள்வேன். இஸ்லாமிய நாடுகளில் உயர்ந்த பதவிகளுக்கு முஸ்லிமல்லாதோரை ஏற்றுக்கொண்டால் நீங்கள் சொல்வதை நான் ஏற்றுக் கொள்வேன். இதற்கு சாத்தியம் இல்லை. ஏனென்றால் வாசகம் 5:51 முஸ்லிம்கள் முஸ்லிமல்லாதோரை தங்கள் அவ்லியாக்களாக (ஆட்சியாளர்களாக) ஏற்றுக்கொள்வதை தடை செய்கிறது. சொல்லப் போனால், முஸ்லிம்கள் முஸ்லிமல்லாதோரின் ஆட்சியில் வாழ்வது “அடக்குமுறை” (oppression) என்று கருதப் படுவதால், இந்த “அடக்குமுறையை” முடிவுக்கு கொண்டு வருவதற்காக சண்டை (Jihad) இட வேண்டியிருக்கிறது.

8 ) உங்களுக்கு இஸ்ரேலை கண்டிக்க துணிவு இருக்கிறதா? நீங்கள் யூதர்களை வெறுப்பவன் (anti-semite) என்று கூறி உங்கள் மேல் வழக்கு போடப்படலாம் அல்லது உங்கள் வேலையில் இருந்து நீக்கப் படலாம்.

நிச்சயமாக எனக்கு இஸ்ரேலை கண்டிக்கும் துணிவு இருக்கிறது. பெரும்பாலான யூதர்கள் ஒபாமாவை ஆதரித்ததினால் மண்டுகள் என்று இப்போதுதான் கூறினேன். வயிற்றுப் பாட்டிற்காக மற்றவர்களை நம்பியில்லாத போது நாம் மிகவும் துணிவுடன் இருக்கலாம். எனது வார்த்தைகளால் யாரேனும் அவமதிக்கப் பட்டார்கள் என்று நினைத்தால் எனக்குக் கவலை இல்லை. எனக்கு உண்மை என்று தெரிந்ததை நான் பேசுகிறேன். நான் சொல்வது தவறு என்றால் அதை நிரூபிக்கலாம்.

எப்போதெல்லாம் சரி என்று நினைக்கிறேனோ அப்போதெல்லாம் என்னால் இஸ்ரேலை சுதந்திரமாக கண்டிக்க முடியும். இஸ்ரேலை ஒரு பயங்கரவாத நாடு என்று நான் சொன்னது பதிவுகளில் இருக்கிறது. அது அல்-துரா (al-dura) சம்பவத்திற்குப் பிறகு நடந்தது. ஆனால், கடைசியில் அது ஒரு மோசடி என்றும் உலகை ஏமாற்ற பாலஸ்தீனர்கள் செய்த பொய்ப் பிரச்சாரம் என்றும் பின்னர் தெரிய வந்தது. இந்த வீடியோவை பாருங்கள்.

அல்-துரா பொய்ப் பிரச்சாரத்தை புனைந்துவிட்டு பாலஸ்தீனர்கள் தங்கள் குழந்தைகளின் மனதில் வெறுப்பை விதைத்து வீரத்தியாகிகளாக மாற தூண்டுகின்றனர். இந்த வீடியோவை பாருங்கள்.

 

பெரும்பாலான மக்களைப் போல நானும் ஏமாந்து விட்டேன். எனினும் நான் அவ்வாறு பதிவு செய்ததற்கு மகிழ்ச்சிதான். ஏனென்றால் இது நான் எப்போதும் இஸ்ரேலின் பட்சம் இல்லை என்றும் யாரையும் நம்பியில்லாதவன் என்றும் காட்டுகிறது. நான் நீதியை ஆதரிக்கிறேன். ஒரு குறிப்பிட்ட மக்கள் குழுவை அல்ல.

பாலஸ்தீனர்கள் சம்பவங்களை புனைவதற்கான இது போன்ற ஆதாரங்களைப் பார்த்தபிறகு அவர்கள் பொய் பேசுகிறார்கள் என்பது தெளிவாகிறது. இதை பார்த்து ஒரு இறந்த மனிதன் எப்படி உயிருடன் வருகிறான் என்று பாருங்கள். வயிறு குலுங்க சிரிக்கலாம்.

 

இஸ்ரேலிக்கள் குழந்தைகளைக் கொல்வதற்காக குறி வைப்பதில்லை. அதில் அவர்களுக்கு எந்த பயனும் இல்லை என்பது தெளிவு. எனினும் இது போன்ற செய்திகள் பாலஸ்தீனர்களுக்கு உதவும். ஆகையால் அவர்களின் போராளிகள் மருத்துவமனைகளில் இருந்தும், குடியிருப்பு பகுதிகளில் இருந்தும் ராக்கெட்டுகளை ஏவுகிறார்கள். இஸ்ரேலிக்கள் திருப்பி தாக்கும் போது சில பொது மக்களும் குழந்தைகளும் இறக்க வேண்டும் என்றும் அதை இஸ்ரேலின் கொடூரத்திற்கு ஆதாரமாக பயன்படுத்தலாம் என்றும் அவர்கள் எதிர்பார்க்கிறார்கள்.

http://www.youtube.com/watch?v=qZcz2qNGMXg&feature=related


யூதர்கள் என்னை வேலையை விட்டு துரத்துவதற்கு நான் யூதர்களின் வேலையாள் அல்ல. நான் ஒரு சுதந்திர சிந்தனையாளன். நான் எந்த அமைப்பில் இருந்தும் பணம் பெறுவதில்லை. சில சமயங்களில் சில தனி நபர்கள் எனக்கு சில டாலர்களை கொடையாக செலுத்துகிறார்கள். இந்த தொகை எங்கள் சொந்தமான செர்வருக்காக (dedicated server) பயன்படுகிறது. மீதி செலவுகள் எல்லாமே எனது சம்பாத்யம் தான். பெரும்பாலான வேலைகள் தன்னார்வத் தொண்டர்களால் செய்யப்படுகின்றன. அதற்காக அவர்களுக்கு ஒரு பைசாக் கூட கிடைக்காது. அதில் சிலர் தங்கள் சொந்த பணத்தில் இருந்தும் உதவுகிறார்கள்.

அவர்கள் குழந்தைகளைக் கொல்வதையே தொழிலாகக் கொண்டவர்கள். (நீங்கள் ஒத்துக் கொண்டுதான் ஆக வேண்டும் அலி சினா அவர்களே – பாலஸ்தீன குழந்தைகளை கொல்லும் காட்சிகள் உலகமெங்கும் கிடைக்கின்றன . கடந்த வருடத்தில் நீங்கள் இந்த உலகத்தில் தானே இருந்திருப்பீர்கள்)

இந்த குழந்தைகள் மனித வெடிகுண்டுகள் தான், நாஜிக்களால் எரிக்கப்பட்ட மனிதர்களைப் போல இவர்களும் எரிக்கப்பட தகுதியானவர்கள் தானா???!!!

9) இஸ்ரேலிக்கள் தாங்கள் சட்டத்திற்கு அப்பாற்ப் பட்டவர்கள் என்றும் அவர்கள் என்னவேண்டுமானாலும் செய்யலாம் என்றும் மற்றவர்கள் பதில் தாக்குதல் செய்யக்கூடாது என்றும் நினைக்கிறார்கள்;

இதைத்தான் தனது இயல்பை மற்றவர்களின் மீது குவிப்பது (projecting) என்று சொல்வார்கள். முஸ்லிம்கள் தான் குழந்தைகளை கொல்பவர்கள். முகமதே குழந்தைகளை கொல்வதை நியாயப் படுத்தி இருக்கிறான்.

சாப் பின் ஜத்தமா அறிவித்தார்: நபி, பல கடவுள்களை வணங்குபவர்களின் மீதான இரவுநேர அதிரடித் தாக்குதலின் போது பெண்களும் குழந்தைகளும் கொல்லப்படுவதைப் பற்றி கேட்ட போது, “அவர்கள் அவர்களிடமிருந்து வந்தவர்கள் தான்” என்று கூறினார். (Sahih Muslim 4322, மற்றும் Bukhari 52:256)

ஆமாம், நானும் முஸ்லிம்களுக்கிடையே வலம்வரும் அந்த சங்கிலித் தொடர் ஈமெயிலை பார்த்தேன். பல இறந்த குழந்தைகள் சதாமினால் ஈராக்கில் கொல்லப்பட்டவர்கள் என்று என்னால் கண்டு பிடிக்க முடிந்தது. ஆனால் வேண்டுமென்றே இஸ்ரேலிக்கள் செய்ததாக சொல்லி இருக்கிறார்கள். உங்களால் இன்னும் எந்த அளவுக்கு தாழ்ந்து போக முடியும்?

இதற்கு தீர்வு, சண்டையை நிறுத்தி, யூதர்களை மனிதர்களாக ஏற்றுக்கொண்டு அவர்களின் பரம்பரை தாயகத்தில் வாழும் உரிமையை ஏற்றுக் கொள்வதுதான். அப்படிச் செய்தால் இஸ்ரேலிக்களும் உங்களை ஏற்றுக்கொள்வார்கள். ஆனால் இஸ்ரேலை அழிக்கும் குறிக்கோளில் உள்ள ஹமாஸை உங்கள் தலைவர்களாக தேர்ந்தெடுத்தால் இஸ்ரேலிக்கள் எப்படி உங்களுடன் பேச்சுவார்த்தை நடத்துவார்கள்?

முஸ்லிம்கள் என்ற வகையில் உங்களால் மற்றவர்களின் நிலையில் இருந்து பார்க்க முடியாது. முஸ்லிம்கள்தான் மற்றவர்களுக்கு எதிராக எல்லாவகையான குற்றங்களைப் புரிய தங்களுக்கு கடவுளின் அனுமதி இருக்கிறதென்றும், ஆனால் யாரும் திரும்பத் தாக்கக் கூடாது என்றும் நினைக்கிறார்கள். தாக்கப் பட்டவர்கள் எதிர்த்துத் தாக்கினால் அவர்களை வரம்பு மீறியவர்கள் என்று அழைக்கிறீர்கள். இது எல்லாமே தன்னை மட்டுமே உயர்வாக நினைத்து சுய காதல் புரிந்த (narcissist) முகமது கொடுத்த முன்மாதிரிதான்.

மற்றவர்களைப் பற்றி பொய்களைப் புனைந்து உங்களை பாதிக்கப் பட்டவர்களாக காட்டிக் கொண்டு அவர்களுக்கு எதிரான உங்களின் ஒவ்வொரு கொடூரக் குற்றத்தையும் நியாயப் படுத்துகின்றீர்கள்.

மற்ற மத வழிபாட்டு நிலையங்களைக் கட்டவும், முஸ்லிம்களை மற்ற மதத்திற்கு மாற அனுமதிக்கவும் செய்கிற ஒரு இஸ்லாமிய நாட்டைக் காட்ட முடியுமா? ஒன்று கூட இல்லை! இருந்தாலும் முஸ்லிம்கள் தங்கள் காட்டுமிராண்டித் தனமான மதத்திற்கு இடம் கொடுப்பதற்காக மற்ற முஸ்லிமல்லா நாடுகளை பின்புறமாக குனியக் கூட வேண்டும் என்கிறார்கள். பள்ளிகளிலும் விமானங்களிலும் ஹலால் இறைச்சி வேண்டும் என்கிறார்கள். பொதுக் கழிப்பறைகளை இஸ்லாமிய கழிப்பறைகளாக மாற்ற வேண்டும் என்கிறார்கள் [ஐரோப்பியர்களுக்கு ஈரமான கழிப்பறை என்பது அருவருப்பானது, ஈரமில்லாமல் பார்த்துக்கொள்ளப் படும் ஐரோப்பிய கழிப்பறைகளில் தண்ணீர்க் குழாய் அமைக்க வேண்டும் என்கிறார்கள்]. பொது கட்டிடங்களிலும் பள்ளிகளிலும் தொழுகை செய்ய தனி அறைகள் வேண்டும் என்கிறார்கள். ஆனால், அதேசமயத்தில், இஸ்லாமிய நாடுகளில் மற்ற மத நபர்களை வழிபாட்டில் ஈடுபட்டதற்காக சிறையில் அடைக்கவும், மரண தண்டனை கொடுக்கவும் செய்கிறார்கள்.

10) அவர்களின் பைபிள் கண்ணுக்குக் கண் என்று சொல்கிறதல்லவா, பாலஸ்தீனர்களை அழிப்பதன் மூலமும் அவர்களிடம் இருந்து பறிப்பதன் மூலமும் அவர்கள் செய்வதோ கண்ணுக்கு 1000 கண்.

இஸ்ரேலிக்கள் பாலஸ்தீனர்களிடம் இருந்து திருடவில்லை. இது வெறும் பொய்தான். ஆனால் வெறுப்பை வளர்ப்பதற்காக உங்களுக்கு பொய்களைப் புனைந்து, உங்கள் எதிரியை மனிதாபிமானவர்களாக காட்ட வேண்டியிருக்கிறது. இதைத்தான் ஹிட்லர் செய்தான். ஸ்டாலின் செய்தான். இதைத்தான் முகமது செய்தான், முஸ்லிம்களும் செய்து வருகிறார்கள். உண்மையிலேயே யூதர்கள் பாலதீனர்களுக்கு வீடுகள் கட்ட மான்யம் அளிக்கின்றனர். இஸ்ரேலிக்கள் செய்ததைப் போல செய்து பாலஸ்தீனர்களும் தங்கள் பகுதியை சொர்க்கமாக மாற்றி இருக்கலாம். ஆனால் அதற்கு பதிலாக முடிவற்ற போர் தொடுக்கிறார்கள்.

இஸ்ரேலிக்கள் பாலஸ்தீன குழந்தைகளை கொல்லவில்லை. அவர்களின் மருத்துவமனைகள் பாலஸ்தீனர்கள் உட்பட எல்லோருக்காகவும் திறந்து இருக்கின்றன. இஸ்ரேலிய மருத்துவமனைகளில் நீங்கள் யூதரோ பாலஸ்தீனரோ சமமான மருத்துவம் பெறலாம். இஸ்ரேலில் பல மில்லியன் அரபியர்கள் வாழ்கின்றனர். அவர்கள் எந்த ஒரு பாகுபாட்டையும் உணர்வதில்லை. ஒரு இஸ்ரேலி தெரியாமல் காசாவுக்கு வந்தால் என்ன ஆவார்? அவர் நொடியில் துண்டுதுண்டாக வெட்டப் படுவார்.

தவறான திருப்பத்தில் திரும்பி ரமல்லாவை சென்றடைந்த இரு இஸ்ரேலிக்களை பாலஸ்தீனர்கள் கிழித்துக் கொண்டிருக்கிறார்கள்.

தவறுதலாக ரமல்லாவை அடைந்த இரு இஸ்ரேலிக்களின் குடல்களை உருவி உச்சகட்ட இன்ப வெறியில் துடிக்கும் பாலஸ்தீனர்கள்.

இஸ்ரேலிக்களை கொன்ற களிப்பில் மிதக்கும் பாலஸ்தீனர்கள்

காசாவில் பிடிபட்ட இரு இஸ்ரேலிக்கள்

இந்த படங்கள் பாலஸ்தீனர்களைப் பற்றி நிறைய சொல்கிறது. இஸ்ரேலிக்கள் அரபியர்களை இப்படித்தான் இஸ்ரேலில் நடத்துகிறார்களா? நீங்கள் முழுமையான மனிதர்களாக மாறுவதற்கு இன்னும் பல காலம் பிடிக்கும் நண்பனே. உங்களை விலங்குகள் என்று கூட என்னால் அழைக்க முடியாது. ஏனென்றால் நான் விலங்குகளை நேசிப்பவன். எந்த விலங்கும் தனது சொந்த இனத்தை இது போன்ற விதத்தில் நடத்தாது என்று எனக்குத் தெரியும். நீங்கள் பேய்கள். ஷைத்தானின் குழந்தைகள். எல்லா தீய்மைகளின் உருவமாக வந்தவர்கள். அந்த ஷைத்தானை வணங்குவதை விட்டு விலகினால் இது எல்லாமே மாறலாம்.

உங்களில் இவ்வளவு வெறுப்பு இருந்தால் மத்திய கிழக்கில் எப்படி அமைதி மலரும்? இஸ்ரேலிக்களுக்கு எதிரான உங்கள் குற்றங்களை எல்லாம் நியாயப் படுத்துவதற்காக பொய்களை உருவாக்கி இஸ்ரேல் மக்களை மனிதாபிமானவற்றவர்களாக காட்டுகிறீர்கள். இதைத்தான் முஸ்லிம்கள் உலகமெங்கும் செய்து வருகிறார்கள். இதுதான் முகமதின் தந்திரம் கூட. இந்த வக்கிர நார்சிஸ்சிஸ்ட் தான் தனது மூளை மழுங்கிய தொண்டர்களுக்கு பாதையை காட்டியவன்.

முஸ்லிம்களுடன் அமைதி சாத்தியமற்றது. உலகின் எந்த பகுதியிலாவது, யாராவது, முஸ்லிம்களுடன் அமைதி சாத்தியம் என்று நினைத்தால், அது ஒரு சுய ஏமாற்றமே. அவர்கள் தங்களது முட்டாள்தனத்திற்கான விலையை விரைவிலேயே கொடுக்க வேண்டும்.

அமைதிக்கான ஒரே ஒரு பாதை முஸ்லிம்களை இஸ்லாம் என்ற பொய்வலையில் இருந்து காப்பாற்றுவது தான். இஸ்லாம் ஒரு நோய். இந்த இஸ்லாம்தான் முஸ்லிம்களுக்கும் மற்றவர்களுக்கும் இடையே ஒரு தடையை ஏற்படுத்தி, நாம் எதிர் அவர்கள் என்ற பாகுபாட்டு எண்ணத்தை வளர்த்து, மத பாகுபாட்டை ஊக்குவிக்கிறது. இஸ்லாமை அழித்தவுடம் தான் உலகம் அமைதி அடையும்.

ஒரு ஹமாஸ் தலைவரின் மகனான துணிச்சலான மொசாப் யூசுபை (Mosab Yusef) பாருங்கள். அவருடைய ஞானமுள்ள வார்த்தைகளுக்கு செவி மடியுங்கள். இந்த துணிவுள்ள மனிதன் பிரச்சனையை புரிந்து கொண்டிருக்கிறார். அவர் இஸ்லாமை விட்டு விலகிவிட்டார். விளைவாக யூதர்கள் மீதும் மற்ற முஸ்லிமல்லாதோரின் மீதும் உள்ள வெறுப்பையும் விட்டு விலகிவிட்டார். இவருடைய மாதிரியைத்தான் நீங்களும் மற்ற எல்லா முஸ்லிம்களும் பின்பற்ற வேண்டும். இஸ்லாமை விட்டு முஸ்லிம்கள் கும்பல் கும்பலாக விலக ஆரம்பிக்கும் போது உலகில் அமைதி பிறக்கும்.

11) இஸ்ரேலிகள் பாரனோயா உள்ள மனநோயாளிகள் [paranoia= மற்றவர்களின் மீது சந்தேகமும் அச்சமும் கொள்ளும் மனநோய்]. அவர்கள் மனநல மருத்துவரைப் பார்க்க வேண்டும். அவர்களை யாரேனும் தாக்கி விடுவார்கள் என்ற அச்சத்தில் வாழ்கிறார்கள். (ஏதோ தவறு செய்து இருக்கிறோம் என்று அவர்களுக்குத் தெரியும்). ஆகையால் அவர்கள் எப்பொழுதும் நிலையற்ற நிலையில் இருந்து கொண்டு மற்றவர்களை திருப்பித் தாக்கத் தொடங்கி விடுகிறார்கள்.

நீங்கள் முஸ்லிம்களின் எல்லா தீய்மைகளையும் மற்றவர்களின் மீது காண்பது மிகவும் பிரமிப்பாக இருக்கிறது. இல்லை நண்பா. இஸ்ரேலிகள் மனநோயாளிகள் அல்ல. உங்களைப் போன்ற மக்கள் அவர்களின் துணிவை வெறுத்ததினால் தான் அவர்களில் 6 மில்லியன் மக்கள் விஷவாயுவால் கொல்லப்பட்டனர். இன்று ஹோலோகாஸ்ட்டை மறுக்கும் ஈரானின் ப்ரெசிடென்ட் யூதர்களுக்கு கடைசி அடி கொடுக்கப் போவதாக சபதம் செய்திருக்கிறான். இது பாரனோயா கிடையாது. யதார்த்தம்.

மாறாக நீங்கள் முஸ்லிம்களின் மனநிலையை தெளிவாக காட்டியுள்ளீர்கள். எனது நூலில், முகமதின் மனநிலையை விளக்கி இருக்கிறேன். அந்த மனிதன் பல மன நோய்களால் [narcissistic, schizotypal and paranoid personality disorders] பீடிக்கப் பட்டிருந்தான் என்பதை எண்ணற்ற ஆதாரங்களுடன் காட்டியுள்ளேன். அவனுடைய மனநோய் அவனுடைய பின்பற்றிகளுக்கும் பற்றிக்கொண்டது. அவர்களும் எல்லோரையும் தங்கள் எதிரிகளாக பார்க்கின்றனர். ஆகையால் இந்த எதிரிகளை பழிக்குப்பழி வாங்கத் துடிக்கின்றனர். நீங்கள் என் நூலைப் படிக்கவேண்டும். அது உங்களை இஸ்லாமில் இருந்து காப்பாற்றும். இந்த வெறிபிடித்த மதத்தின் தாடைகளில் இருந்து விடுபட்டால் தான் உங்கள் மக்களுக்கு அமைதியும் செழிப்பும் கிடைக்கும். 1400 வருடங்களாக பொய்களிலும், வெறுப்பிலும், போர்களிலும் வாழ்ந்து விட்டோம். இப்பொழுதேனும் இவைகளில் இருந்து விடுபடுவோமா?

12) கிருத்துவ ஐரோப்பாவில் அவர்களுக்கு ஊட்டப்பட்ட தாழ்வு மனப்பான்மையை மறைக்கவே அவர்கள் தங்களை சிறப்பானவர்களாக காட்டிக் கொள்கிறார்கள்.

ஆமாம் அன்பு ராயீப், நெத்தியடி அடித்தீர்கள். உயர்வு மனப்பான்மை ஒருவனின் தாழ்வு மனப்பான்மையை மறைக்கத் தான். தங்களின் இழி நிலைக்கும் மாறாக உலகையே ஆளும் கனவைக் கொண்டுள்ள முஸ்லிம்களின் ஆணவத்தை இப்படித்தான் விளக்க முடியும். அந்தோ பரிதாபம்.

இஸ்லாமிய கண்டுபிடிப்பு

 
மனித நாகரீகத்தின் மேம்பாட்டிற்காக யூதர்கள் மிகப் பெரிய பங்காற்றி இருக்கும்போது அவர்கள் ஏன் தாழ்வு மனப்பான்மை கொள்ள வேண்டும்? அனைத்து அறிவியல் துறைகளிலும் அவர்கள் முன்னோடிகளாக இருக்கின்றனர். முஸ்லிம்கள் என்னத்தை கிழித்தார்கள்? ஒன்றுமில்லை! தங்களின் ஏழ்மையும், பிற்போக்குத் தனமும், காட்டுமிராண்டித் தனமும் நிறைந்த சமூகங்களைப் பார்த்து அவர்கள் வெட்கமடைகிறார்கள். அவர்கள் பயன்படுத்தும் ஒவ்வொரு பொருளும் (தங்கள் பின்புறத்தை கழுவப் பயன்படுத்தும் நீளமூக்குப்பேனியைத் தவிர) காபிர்களின் கண்டுபிடிப்பே. தங்களுடைய இழிவான நிலைக்கு இஸ்லாம்தான் காரணம் என்று உணர்ந்து நினைவுக்குத் திரும்புவதற்கு பதிலாக, மற்றவர்களின் மீது பழியைப் போட்டு, தங்கள் மதத்தை இன்னும் பலமாக பற்றிக்கொண்டு, தங்களின் தாழ்வு மனப்பான்மையை மறைக்க தங்கள் மதம் ஒரு அதிசயம் என்றும் அவர்கள் உலகையே கைப்பற்றுவார்கள் என்றும் கூறிக்கொண்டு மேலும் ஏளனத்திற்கு ஆளாகிறார்கள். கேவலம்! அவர்கள் யூதர்களை விட நூறு மடங்கு அதிக எண்ணிக்கையில் இருந்து கொண்டு கூட்டாக யூதர்கள் சாதித்ததை விட ஆயிரத்தில் ஒரு பங்கு கூட சாதிக்கவில்லை. “உலகையே ஆளப் பிறந்தவர்கள்!”. என்னே பரிதாபம்!

இஸ்லாமின் உதவியால் உலகையே ஆள்வார்கள் என்று முஸ்லிம்கள் நினைக்கிறார்கள்.

நீங்கள் இஸ்லாமில் என்ன குறை என்று துல்லியமாக விளக்கியுள்ளது எனக்கு பிரமிப்பாக இருக்கிறது. ஆனால் அதற்கு தீர்வு காண்பதற்கு பதிலாக, நீங்கள் இஸ்லாமின் தீய்மைகளை மற்றவர்கள் மீது பிரதிபலிக்கிறீர்கள் (project). இவ்வளவு தூரமா வழிதவறிச் செல்வது?

மனித முயற்சிகளின் ஒவ்வொரு துறையிலும் மற்ற மக்களை விட அதிக பங்களித்து இருக்கும் யூதர்கள் ஏன் தாழ்வு மனப்பான்மை கொள்ள வேண்டும்?

இது போன்ற சிந்தனையைக் கண்டு நான் திகைப்படைகிறேன். நீங்கள் சொன்னது இழி நிலையில் இருக்கும் முஸ்லிம்களுக்குப் பொருந்தும், யூதர்களுக்கு அல்ல. இந்த தாழ்வு மனப்பான்மையின் மூலம் ஆரோக்கியமான மனநிலையற்ற முகமது தான். தயவு செய்து என் நூலைப் படியுங்கள். நீங்கள் கேட்டாலே போதும். இலவசமாக அனுப்புகிறேன். அது உங்கள் கண்களைத் திறக்கும். நான் அதை திறந்த மனதுடன் படிக்கும்படிக் கேட்கவில்லை. மூடிய மனதுடனேயே படியுங்கள், நான் சொல்வதை எல்லாம் நிராகரியுங்கள். இருந்தாலும், அது பயனளிக்கும். அதை படித்து முடிக்கும் போது நீங்கள் ஒரு சுதந்திர மனிதனாவீர்கள்.

13) விஷவாயு விட்டு, அநியாயமாக, யூதர்களைக் கொன்ற கிருத்துவர்கள் தங்கள் தவறுக்காக வருந்துகிறார்கள். (அவர்களுக்கு குற்ற மனப் பான்மை). ஆகையால் இஸ்ரேலுக்கு உதவி செய்து யூதர்களை அநீதி இழைக்கப்பட்டவர்களில் இருந்து அநீதி இழைப்பவர்களாக்குகிறார்கள்.

முதலில் கொஞ்சம் நேர்மையோடு பேசலாமே. யூதர்களை விஷவாயு விட்டு கொன்றது கிருத்துவர்கள் இல்லை. ஹிட்லர் கிருத்துவன் இல்லை. சொல்லப் போனால் அவன் ஒரு இஸ்லாம் ரசிகன். ஜெர்மானியர்கள் முஸ்லிம்களாக இல்லையே என்று புலம்பியிருக்கிறான். ஏனென்றால், தான்தான் உயர்ந்தது என்று எண்ணும் இஸ்லாம் ஜெர்மானியர்கள் தான் உயர்ந்தவர்கள் என்று எண்ணும் அவனுக்கு ஏற்ற மதமாக பட்டது.

யூதர்களை விஷவாயு விட்டு கொல்லும் ஐடியாவையே ஹிட்லர் ஜெருசலேமின் முஃப்தியான ஷேக் ஹசன் அல் பன்னா விடம் இருந்தே பெற்றான். இவன்தான் துருக்கியர்கள் ஆர்மீனியர்களின் [கிருத்துவர்கள் ] பிரச்சனையை ஒரேயடியாக தீர்க்க ஒன்றரை மில்லியன் ஆர்மீனியர்களை விஷவாயு விட்டு கொன்றதை பற்றி ஹிட்லருக்கு கூறினான். ஹிட்லரும் இந்த ஆலோசனையை ஏற்றுக் கொண்டான். செய்தும் விட்டான்.

ஹிட்லர் ஆரம்பித்ததை முஸ்லிம்கள் முடிக்க முனைகிறார்கள்.

இஸ்லாமுக்கும் நாசிசத்திற்கும் நிறைய ஒற்றுமைகள் உள்ளன.

 

இரண்டாவதாக, நீங்கள் யூதர்களையும் கிருத்துவர்களையும் மனிதத் தன்மை யற்றவர்கள் என்று காட்டுவதற்காக, அவர்கள் அராஜகம் செய்பவர்கள் என்று, மறுபடியும் ஒரு பொய்யைச் சொல்கிறீர்கள்.

பொய்கள் வெறுப்பின் தீயில் எண்ணை வார்க்கின்றன. நீங்கள் பொய்களை நம்பும் வரை உங்களுள் குரோதம் தகித்துக் கொண்டுதான் இருக்கும். பொய்யான ஒன்றுக்காக பழிவாங்கத் துடித்துக் கொண்டு தான் இருப்பீர்கள். உங்களைப் போன்ற மக்களுடன் அமைதி சாத்தியமே இல்லை.

என்னிடம் தீர்வு இருக்கிறது. பொய்களை நம்புவதையும், புனைவதையும் கைவிடுங்கள். உங்கள் இதயங்களில் இருந்து வெறுப்பை அகற்றுங்கள். அப்போது உங்களையோ மற்ற முஸ்லிம்களையோ யாரும் அடக்குமுறைக்கு உட்படுத்தவில்லை என்பதைக் காண்பீர்கள். இஸ்லாமை விட்டு விலகிய முஸ்லிம்கள் இதற்கு சான்றாக இருக்கிறார்கள். முஸ்லிம்களுக்கு எதிரிகள் இல்லை. அவர்கள்தான் மற்றவர்களுக்கும் தங்களுக்குள்ளும் எதிரிகளாக இருக்கிறார்கள். வெறுப்புக் கோட்பாடுகளான நாசிசத்திற்கும், கம்யுனிசத்திற்கும், மற்றும் இஸ்லாமிற்கும் தான் தங்கள் பின்பற்றிகளை தூண்டுவதற்கு எதிரிகள் தேவை. வெறுப்பு இன்றி அவைகளால் வாழ முடியாது.

முஸ்லிம்களால் விழித்துக்கொள்ள முடியாது என்று எனக்குத் தெரியும். இஸ்லாம் என்ற நோயினால் தாக்கப்பட்ட அவர்களால் நேர்வழியில் சிந்திக்க முடியாது. அவர்களின் வெறுப்பு ஒரு பேரழிவுக்கு இட்டுச் செல்லலாம். இதில் மில்லியன் கணக்கான மக்கள் அழியலாம். அனேகமாக கோடிக்கணக்கான முஸ்லிம்கள் அழியலாம். இது சுத்த மடத்தனம். பைத்தியக்காரத்தனம். பொய்களை நம்புவதை நிறுத்துங்கள். ஷைத்தான் முகமதை வணங்குவதை நிறுத்துங்கள். மனிதத் தன்மைக்கு திரும்புங்கள். மனித இனத்தை பிரிப்பதை நிறுத்துங்கள். நாம் எல்லோரும் ஒரே மக்களே.

நாம் முஸ்லிமாகவோ, கிறுத்துவனாகவோ, யூதனாகவோ, இந்துவாகவோ, நாத்தீகனாகவோ பிறக்கவில்லை. மனிதனாக பிறக்கிறோம். முஸ்லிம்கள் மனிதத் தன்மையை கைவிட்டு, தனது விகாரமான பொய்களுக்கு வாளைத் தவிர வேறு எந்த ஆதாரத்தையும் வழங்காத, ஏழாம் நூற்றாண்டின் ஒரு வக்கிர மனநிலை பெற்ற, குற்றங்களே உருவான, ஒருவனை பின்பற்றுகிறார்கள். நீங்கள் இந்த மதியீனத்தையும் அர்த்தமற்ற வெறுப்பையும் கைவிடா விட்டால், நிலைமை மேலும் மேலும் மோசமாகிப் போய் ஒரு பெரிய போர் ஏற்பட்டு மனித இனத்தின் பெரும்பகுதியை அழித்துவிடும். இதில் முஸ்லிம்கள் தப்பிக்க மாட்டார்கள். உங்கள் பைத்தியக்கார தூதனை நம்பாதீர்கள். இப்போது செயல்படாவிட்டால் மேலும் பல நகரங்கள் அணு குண்டுகளினால் அழிக்கப்பட்டுவிடும் என்று மேற்கத்தியர்கள் உணரும்போது, அவர்கள் முஸ்லிம் உலகத்தையே அழித்து விடுவார்கள். உயிற்பற்றை குறைத்து மதிப்பிடாதீர்கள். உயிருக்கு ஆபத்து என்று வரும்போது நாம் எல்லோருமே மிருகங்கள் தான். இந்த மதியீனத்தை நிறுத்துங்கள். அதற்கு அர்த்தமே இல்லை.

14) (உங்கள் மதம் உங்களுக்கு என் மதம் எனக்கு – சில பைசாக்களுக்காக சிலர் உண்மைகளை திரிப்பது மிகவும் மோசம் – இஸ்லாமையும் பாலஸ்தீனர்களையும் சபிப்பதனால் மட்டுமே மேற்கில் நீங்கள் பணம் பார்க்கிறீர்கள் என்பது உறுதி.

நான் எதையும் ஜோடிக்கவில்லை. நீங்கள் உண்மையானவராக இருந்தால், நான் உங்கள் பொய்களையும் முகமதின் பொய்களையும் அம்பலப் படுத்தியதைப் போல எனது வார்த்தைகளில் எது பொய் என்று காட்டுங்கள்.

எனக்கு யாரும் பணம் தரவில்லை. இதை 12 வருடங்களாக மிகுந்த சிரமத்துடன் எனது சொந்த செலவில் செய்து வருகிறேன். இது எனக்கு வருமானம் தரும் தொழிலல்ல. பெரும்பாலும் நன்கொடை இந்த இணையதளத்தை நடத்துவதற்குக் கூட போதுமானதாக இல்லை. சமீபத்தில் யாரோ ஒருவர் தாராளமான கொடையை தந்ததனால், என்னால் நிபுணர்களை வேலைக்கமர்த்தி தளத்தை மேம்படுத்தவும் www.FreedomBulwark.net என்ற புதிய தளத்தை ஆரம்பிக்கவும் முடிந்தது. பொதுவாகச் சொன்னால், மாதத்திற்கு சராசரியாக $50 லிருந்து $100 வரை மட்டுமே நன்கொடைகள் வருகின்றன. செர்வருக்கான கட்டணமே $200.

நான் இதை பணத்திற்காக செய்யவில்லை. இதனால் எனக்கு செலவுதான். இது என் வாழ்க்கையின் குறிக்கோள். நமக்கு ஒரு குறிக்கோள் இல்லாவிட்டால் வாழ்க்கையே பொருளற்றது. இஸ்லாமை அழித்து முஸ்லிம்களை மீண்டும் மனித இனத்திற்குள் கொணர்வதே எனது வாழ்க்கையின் நோக்கம்.

காலப்போக்கில் எனது செய்தி நிலைபேறு பெறும். ஏனென்றால் அது உண்மை. அப்போது எனது உடல் சாம்பலான பிறகும், எனது பெயர் மறக்கப்பட்ட பிறகும், என்னால் காப்பாற்றப்பட்டவர்களின் வழியாக நான் என்றும் வாழ்வேன்.

நாம் எதைச் செய்கிறோமோ அது இந்த அண்டம் முழுவதும் பரவுகிறது. நீங்கள் முகமது செய்ததைப் போல தீய்மையையும், பொய்களையும், வெறுப்பையும் விதைத்து, இவ்வுலகை ஒரு நரகமாக மாற்றலாம். அல்லது நன்மையையும், உண்மையையும், அன்பையும் விதைத்து இவ்வுலகை மேம்படுத்தலாம். நான் இரண்டாவது வழியில் செல்கிறேன்.

15) தலைமுடியை மறைக்கும் துணியை அணிந்திருந்தார் என்பதற்காக ஜெர்மனியில் கொல்லப்பட்ட Marwa Al sharbini ஐ தெரியுமா? அவரைப் பற்றி ஏன் ஒரு கட்டுரை எழுதக் கூடாது? உங்களுக்கு அதற்கு துணிவில்லை என்று எனக்கு நன்றாகத் தெரியும்.

அவரைப்பற்றி கேள்வி பட்டிருக்கிறேன். எல்லா சமூகங்களிலும் வெறியர்கள் இருக்கிறார்கள். இருப்பினும், அவரை கொலை செய்தவன் ஆயுள் தண்டனை பெற்றுள்ளான் என்பதை நீங்கள் கவனிக்கவில்லை. இது இஸ்லாமிய நாடுகளில் குறிப்பாக உங்கள் பாலஸ்தீனத்தில் நடப்பதை விட மிகவும் மாறுபட்டது. உங்களில் சிலர் அப்பாவி நபர்களைக் கொல்லும்போதெல்லாம் உங்கள் நாடுகளில் எல்லா மக்களும் தெருவிற்கு வந்து கொண்டாடுகிறார்கள்.எகிப்தில் காப்ட்களின் (Copts) கொலையாளிகள் தண்டிக்கப் படுகிறார்களா? ஈரானில், அரசாங்கமே கிருத்துவர்களையும், பஹாயீக்களையும், கொலை செய்கிறது. உங்களிடத்தில் உள்ள சிறு பான்மையினருக்கு எதிராக நீங்கள் புரியும் குற்றங்கள் எல்லாம் சரி என்று ஏன் முஸ்லிம்களான நீங்கள் நினைக்கிறீர்கள்?

அந்த முஸ்லிம் பெண்ணை கொன்றவன் ஒரு முன்கோபி. அவனை அவள் கடிந்து கொண்டிருக்கிறாள். அவன் அவளுடைய கேணத்தனமான முக்காட்டை கேலி செய்திருக்கிறான். அவள் அவன் மீது வெறுப்புக் குற்றத்திற்காக (hate crime) வழக்கு தொடுத்து விட்டால். அவளால் இதை சும்மா விட முடியவில்லை. பழிக்குபழி வாங்கி அந்த மனிதனின் பெயரை கெடுக்க நினைத்தாள். அவள் தப்பு கணக்குப் போட்டு விட்டாள். அவனால் தன கோபத்தை அடக்க முடியவில்லை. கொன்று விட்டான்.

மேற்கில் உள்ள இந்த சட்டங்கள் முட்டாள் தனமானவை. அவைகள் மாற்றப்படவேண்டும். முகத்திரை அணிவது தடை செய்யப்பட்டு சட்டத்தால் பாதுகாக்கப்படுவதை நிறுத்த வேண்டும். அந்த மனிதனுடைய செயலுக்காக நான் வருந்தினாலும், அவனுடைய கோபத்தை என்னால் புரிந்துகொள்ள முடிகிறது.

இதே முட்டாள் பெண், தனது இஸ்லாமிய நாட்டில், சிறுபான்மையினரை முறையற்று நடத்துவாள். ஆனால் ஜெர்மனியில் ஒரு ஜெர்மனி மனிதனை நீதிமன்றத்திற்கு இழுத்து ஜெர்மனி சட்டத்தையே பயன்படுத்தி முகத்திரையைப் பற்றி கேலி செய்ததற்காக தண்டனை பெற்றுக் கொடுக்கிறாள். இது போன்ற விசயங்கள் ஒழுக்கமான மனிதர்களின் ரத்தத்தையும் கொதிக்கச் செய்கிறது.

9/11 க்குப் பிறகு 15,000 பயங்கரவாதத் தாக்குதல்கள் உங்கள் மதத்தினரால் நடத்தப் பட்டிருக்கின்றன. அதில் உங்களுக்கு எந்த தவறும் தெரியவில்லை. சொல்லப் போனால் அவைகள் எல்லாம் நியாயமானதே என்று நினைக்கிறீர்கள். ஆனால் ஒரு கோபக்காரன் ஒரு முட்டாள்தனமான காரியத்தை செய்து விட்டால், அதை உலகமெல்லாம் தலையில் தூக்கிக் கொண்டு சுற்றுகிறீர்கள். உங்களுக்கு என்ன ஆயிற்று? உங்களுக்கு ஏன் இந்த அளவுக்கு இரட்டை வேடம்? மனசாட்சியே இல்லையா? இந்த பூமியை எப்படி உங்களுடன் பகிர்ந்து கொள்வது? யூதர்கள் அந்த சிறிய நிலத்தை எப்படி உங்களுடன் பகிர்ந்து கொள்வது? நீங்கள் பொய்களை உள்மூச்சாக்கி வெறுப்பை வெளி ஏற்றுகிறீர்கள். எப்படி உங்களால் இப்படி வாழ முடிகிறது?

நீங்கள் பயங்கரவாதிகளை வளர்க்கவும் மறைக்கவும் செய்கிறீர்கள். ஆனால் கேவலபடுத்த வேண்டிய ஒரு பெண்ணை கேவலப் படுத்தியதற்காக நீங்கள் வழக்கு தொடுத்து தண்டனை பெற்று தருகிறீர்கள். உங்களிடத்தில் லட்சக்கணக்கான பயங்கரவாதிகள் உள்ளனர். எங்களிடம் சில கிறுக்கர்கள் உள்ளனர். நீங்கள் உங்கள் பள்ளிகளிலும், மசூதிகளிலும், தொலைக் காட்சிகளிலும், வெறுப்பை பரப்புகிறீர்கள். நாங்கள் எங்கள் சொந்த மக்களை அவர்களின் இனவெறி போன்று தோன்றக் கூடிய சிறு வார்த்தைக்குக் கூட தண்டிக்கிறோம். நீங்கள் உங்கள் நாடுகளில் சிறு பான்மையினரை கொல்கிறீர்கள், அவர்களின் வழிபாட்டு மையங்களை எறிக்கிறீர்கள். நாங்கள் உங்கள் வெறுப்பின் மதத்தை எங்கள் நாடுகளில் பரப்ப தாராளமாக அனுமதித்து எங்கள் சட்டங்களால் உங்களை பாதுகாக்கிறோம். உங்களுக்கும் எங்களுக்கும் ஏதேனும் ஒப்பீடு இருக்க முடியுமா?

16) உங்கள் சொந்த பந்தங்களுக்கு எதிராக இருந்தால் கூட, உண்மையை சொல்லுங்கள் என்று குரான் எங்களுக்கு போதித்து இருக்கிறது.

இல்லை நண்பா. உங்களை நீங்களே ஏமாற்றிக் கொள்ளாதீர்கள். நீங்கள் சொல்வது உண்மையல்ல. உங்கள் குரான் உங்களை அப்படிச் செய்ய போதிக்கவில்லை. நீங்கள் சொல்வது பொய்கள், ஆனால் உங்களுக்கு அது உண்மைகள் ஏனென்றால், நீங்கள் அதைப் பற்றி ஆராய கடமைப்பட்டு அவைகளை வேறு கோணங்களில் பார்த்ததில்லை. முழு குரானும் பொய்கள் தான்.

உண்மை பகுத்தறிவின் சோதனையை தாங்கி நிற்கவேண்டும். நாங்கள் குரான் ஒரு பொய் மூட்டை என்று நிரூபித்து முஸ்லிம்களுக்கு நாங்கள் சொல்வது தவறு என்று நிரூபிக்குமாறு சவால் விட்டு இருக்கிறோம்.

உங்களின் வெறுப்பு உங்களை குருடனாக்கி இருக்கிறது. உண்மையே வந்து உங்கள் தலையை தட்டினால் கூட உங்களால் அதைப் பார்க்க முடியாது. நீங்கள் நேர்மையானவராக இருந்தால், இந்த விவாதத்தை தொடர்வதற்கு அழைக்கிறேன். குரானில் இருந்தே தொடங்கலாம். ஏனென்றால் உங்கள் பார்வையில் அந்தப் புத்தகம் எல்லா உண்மைகளின் மூலம். அதில் நூற்றுக்கணக்கான தவறான தர்க்கங்களும், முட்டாள்தனங்களும், ஏராளமான குப்பையும் இருக்கின்றது என்று உங்களுக்கு காட்டுகிறேன்.

பிறகு முகமதைப் பற்றி பார்ப்போம். அவன் ஒரு வக்கிர மனம் பெற்ற மனிதன் என்றும், குற்றங்களே உருவானவன் என்றும் ஒரு பேய் என்றும் நிரூபிப்பேன். நான் சொல்வது தவறு என்று உங்களால் நிரூபிக்க முடிந்தால், நான் பொது மேடையில் இஸ்லாம் உண்மை என்று ஏற்றுக்கொள்வேன். அப்படி செய்யாவிட்டால் கூட, நம் விவாதத்தை படிக்கும் நபர்கள் உண்மையை தெரிந்து கொள்வார்கள்.

எனது அங்கீகாரம் முக்கியம் தான். சில முஸ்லிம்கள் என்னை இஸ்லாமின் முதல் எதிரி என்று கூறி இருக்கிறார்கள். இதை எனக்கு ஒரு கௌரவ முத்திரையாக நினைக்கிறேன். டஜன் பாதிரிகள் இஸ்லாமுக்கு மாறுவதை விட எனது சாட்சியம் அதிக மதிப்பு வாய்ந்தது. நான் ஆயிரக்கணக்கான மக்களை இஸ்லாமில் இருந்து விலக வைத்திருக்கிறேன்.

உங்களுக்கு என் நூலை அனுப்பட்டுமா? படிப்பீர்களா? படித்து முடித்த பிறகு எனக்கு எழுதி நான் எவ்வாறு தவறி விட்டேன் என்று சொல்லுங்கள். நான் தவறாக புரிந்து கொண்டுள்ளேன் என்று நிரூபிப்பதாக உறுதியளித்த எல்லோரும் என் நூலைப் படித்த பிறகு இஸ்லாமை விட்டு விலகி விட்டார்கள் அல்லது பதிலே இல்லாமல் காணாமல் போய்விட்டார்கள்.

உங்கள் பதிலுக்காக ஆர்வமுடன் காத்திருக்கிறேன்.

Cheers,

Ali Sina
Translation: Ali Sina’s Tamil Fan